

## ORODHA YA MIRADI ILIYOPANGWA KUTEKELEZWA KWA MWAKA 2017/18

SN	JINA LA MRADI	FEDHA ZILIZOTENGWA		CHANZO/PROGRAM
		FEDHA ZA NDANI	FEDHA ZA NJE	
1	Ununuzi wa mashine 36 za kieletroniki (POS)	36,000,000		OWN SOURCE
2	Kuandaa michoro 2 ya mipango miji (Msimba na Kalinzi)+Mpango wa matumizi bora ya ardhi na Upimaji wa viwanja (Mwandiga, Kalinzi, Kidahwe, Mahembe na Msimba)	45,724,763		OWN SOURCE
3	Kuratibu shughuli za UKIMWI wilayani	23,861,000		OWN SOURCE
4	Kuratibu Afua za Lishe	39,235,000		OWN SOURCE
5	Kutoa usaidizi wa kiuchumi kwa vikundi vya vijana na wanawake	72,902,000		OWN SOURCE
6	Ujenzi wa jingo la kukamulia mafuta ya mawese kijiji cha Mgalaganza	20,000,000		OWN SOURCE
7	Ujenzi wa vyoo 3 katika mihalo ya Mtanga, Kaseke na Kalalangabo	9,000,000		OWN SOURCE
8	Ujenzi wa vizimba 2 katika masoko ya Mkongoro na Bitale	9,000,000		OWN SOURCE
9	Kuanzisha vitalu 16 vya miche katika kata zote 16	12,000,000		OWN SOURCE
11	Kuwezesha kampeni ya usafi na mazingira	14,000,000		OWN SOURCE
12	Kuboresha shughuli za usafi na mazingira (Uchefuaji)		25,000,000	WASH
13	Ujenzi wa skimu 5 za maji katika vijiji vya Matendo, Pamila, Samwa, Nyamori na Kaseke	1,500,000,000		RWSSP
14	Ukarabati wa skimu 4 za maji katika vijiji Kagunga, Zashe, Nyantore na Kagongo	400,000,000		RWSSP
15	Matengenezo ya kawaida ya km 70.3 ya barabara za Kalinzi – Matyazo, Kalinzi – Kwitanga, Mwandiga – Chankele – Mwamgongo – Kagunga, Mlati – Kagongo, Matendo - Pamila, Kidahwe – Samwa, Mkigo Jct – Sekondari, Msimba – Businde, Matendo – Samwa, Bitale – Bubango na Mlati - Mtanga	107,400,000		ROAD FUND
16	Matengenezo ya muda maalumu barabara zenye urefu wa km 11 barabara za Mji mdogo Mwandiga, Mahembe – Nkungwe, na Milinzi – Mkongoro	93,000,000		ROAD FUND

17	Matengenezo ya maeneo korofi ya barabara zenye urefu km 33.3 barabara za Kidahwe – Nkungwe, Kilemba – Nyakimwe, Kalalangabo – Lubabara, Nyantore – Bulonge, Pamila – Kalela, Kalinzi – Kabale na Chankabwimba - Mkongoro	121,700,000		ROAD FUND
18	Ujenzi wa makalvati 21 katika mto Nyabigufa, barabara ya Kizenga – Kajana, Mlati – Mtanga, Kaseke – Kandaga, Mji mdogo Mwandiga, Kivuko – Chankabwimba, Kasaka - Mungonya, Nyangwe - Mgabika	138,000,000		ROAD FUND
19	Mradi wa kuboresha kiwango cha elimu		434,013,668	EQUIP
20	Ujenzi wa matundu 20 ya vyoo katika S/M za Misemele, Nyantore, Kilembela na Kasaka	20,000,000		P4R
21	Ukarabati wa nyumba 5 za walimu katika S/M za Mahembe, Kasaba, Kidahwe, Matendo na Mkigo	20,000,000		P4R
22	Ukarabati wa vyumba 2 vya madarasa katika S/M Kalalangabo na Kidahwe	10,000,000		P4R
23	Ujenzi wa matundu 12 ya vyoo katika shule ya sekondari Mkigo, na Kidahwe	12,500,000		P4R
24	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa katika shule ya sekondari Mkabogo	12,500,000		P4R
25	Ukamilishaji wa chumba 1 cha maabara katika shule ya sekondari Bugamba	12,500,000		P4R
26	Ukamilishaji wa vyumba 17 vya maabara katika shule 17 za sekondari		170,000,000	SEDP
27	Ujenzi wa hosteli katika shule ya sekondari Bitale		80,000,000	SEDP
28	Ujenzi wa choo cha hosteli katika shule ya sekondari Nyarubanda		10,000,000	SEDP
29	Mradi wa lische		109,938,000	BILATERAL – IMA
30	Kuwezesha kaya maskini 5154		1,347,165,000	TASAF
31	Ujenzi wa ofisi ya kata Ziwani	40,000,000		CDG
32	Ujenzi wa vyumba 15 vya madarasa katika S/M za Kilembela, Kibingo, Matumaini, Gombe, Kalalangabo, Makombe, misemele, Nkema, Nyantore, Samilo, Kilimani, Mamko, Bumba, na Kilemba	225,000,000		CDG
33	Ujenzi wa matundu 24 ya vyoo katika S/M Mwandiga, Kasaba na Nyantore	24,000,000		CDG

34	Ujenzi wa nyumba 3 za walimu katika S/M Mwitanga, Nyantore na Gwamanga	60,000,000		CDG
35	Ujenzi wa nyumba za mwalimu katika S/S Zashe	20,000,000		CDG
36	Ukarabati /Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa katika shule ya sekondari Kidahwe, Nyamuhoza na Mkobogo	50,000,000		CDG
37	Ujenzi wa vyumba 5 vya maabara katika Shule za Sekondari	50,000,000		CDG
38	Ujenzi wa wodi 6 katika vituo vya afya Mahembe, Bitale na Nyarubanda	150,000,000		CDG
39	Ujenzi wa zahanati ya Samwa	20,000,000		CDG
40	Ukamilishaji wa nyumba 2 za watumishi katika zahanati za Mahembe na Kamara	130,000,000		CDG
41	Ujenzi wa masoko 3 katika kata za Mwandiga, Kidahwe na Mahembe	126,000,000		CDG
42	Ujenzi wa machinjio 2 za Kidahwe na Mahembe	40,000,000		CDG
43	Ujenzi wa mnada katika kijiji cha Kamara	40,000,000		CDG
44	Ujenzi wa joshu katika kijiji cha Kaseke	20,000,000		CDG
45	Miradi ya kuchochea maendeleo ya jimbo la Kigoma Kaskazini	48,021,000		CDCF